You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

:
:
:
:
:
:
Phương châm sống :
Chơi với ai thì chơi nhưng không bao giờ chơi chó với bạn bè
:
Tổng hợp cách SS boss season II ko shop và chia sẻ tất cả kinh nghiệm boss II  Bgavat18
Tổng hợp cách SS boss season II ko shop và chia sẻ tất cả kinh nghiệm boss II  Bgavat10Tổng hợp cách SS boss season II ko shop và chia sẻ tất cả kinh nghiệm boss II  Bgavat12Tổng hợp cách SS boss season II ko shop và chia sẻ tất cả kinh nghiệm boss II  Bgavat13
Tổng hợp cách SS boss season II ko shop và chia sẻ tất cả kinh nghiệm boss II  Bgavat15
๖ۣۜDevil
Tổng hợp cách SS boss season II ko shop và chia sẻ tất cả kinh nghiệm boss II  Bgavat17
Tổng hợp cách SS boss season II ko shop và chia sẻ tất cả kinh nghiệm boss II  Bgavat19Tổng hợp cách SS boss season II ko shop và chia sẻ tất cả kinh nghiệm boss II  Bgavat21Tổng hợp cách SS boss season II ko shop và chia sẻ tất cả kinh nghiệm boss II  Bgavat22
๖ۣۜDevil
๖ۣۜQuản ๖ۣۜLí ๖ۣۜCao ๖ۣۜCấp
Danh hiệu ๖ۣۜQuản ๖ۣۜLí ๖ۣۜCao ๖ۣۜCấp

Hiện Đang:
Phương châm sống : Chơi với ai thì chơi nhưng không bao giờ chơi chó với bạn bè

Tài sản
Huân chương: Admin
Thú nuôi: Admin
Tổng hợp cách SS boss season II ko shop và chia sẻ tất cả kinh nghiệm boss II  Vide10
Phương châm sống : Chơi với ai thì chơi nhưng không bao giờ chơi chó với bạn bè
Tổng hợp cách SS boss season II ko shop và chia sẻ tất cả kinh nghiệm boss II  Vide10

Bài gửiTiêu đề: Tổng hợp cách SS boss season II ko shop và chia sẻ tất cả kinh nghiệm boss II
Loading

Tiêu đề: Tổng hợp cách SS boss season II ko shop và chia sẻ tất cả kinh nghiệm boss II

- Tối thiểu team 3 người , tối đa team 4 người ( điểm nhóm để đc SS )
+ Trong bản đồ boss season II , quan trọng nhất là bạn nên chọn nhân vật có tốc độ ban đầu nhanh nhất đó chính là Tia chớp hoặc Siêu mắt biếc ( kèm thêm plus bóng mờ càng tốt vì plus sẽ +0.5 tốc độ nếu tốc độ ban đầu của nhân vật từ 6 trở lên )
+ Bạn không nên quan trọng nhân vật có độ dài cột nước hoặc boom nhiều vì trong boss season II nhân vật nào cũng khởi đầu y chang như nhau ,sức mạnh cây súng nước = 0 , cự ly bắn xa của cây súng nước cũng = 0 ( 0 : yếu nhất )
+ Boom P ( Power ) : tác dụng tăng sức mạnh cho cây súng nước . Boom gai : tác dụng giúp cây súng nước bắn xa hơn
+ Ăn 2 Boom Power : cây súng nước của bạn sẽ có sức công phá mạnh nhất . Ăn 2 Boom gai : cây súng nước của bạn sẽ bắn xa nhất . Thông thường bạn chỉ cần ăn 2 Boom Power ( bắt buộc ) và 1 Boom gai ( là bắn đc ½ màn hình rồi , đủ xài , ko bắt buộc phải ăn max 2 boom gai ) ! Ăn không chưa đủ , bạn còn phải biết cách nhìn tia nước của mình bắn ra đã mạnh nhất hay chưa , tia nước bắn ra đã ăn boom gai hay chưa ? Biết cách nhìn để biết đc phòng khi bị mất máu vì đụng trúng quái hoặc đạn của quái , vì khi bị mất máu đồng nghĩa với việc bạn bị rơi đồ ăn ra ngoài làm giảm sức công phá của cây súng nước và cự ly bắn xa của súng , nhìn để biết mình cần phải ăn thêm những gì đẩ cây súng mình đạt yêu cầu 2 Boom Power và 1 Boom gai
- Nắm rõ vị trí quái sẽ xuất hiện , nắm rõ con quái đó sẽ có những chiêu thức gì , nắm rõ đạo boss season II
- Phía cuối đường màn 1 , quái rất đông toàn những con quái lìvà nguy hiểm , cách tốt nhất là mình nên tấn công bắn súng nước từ 1 khoảng cách xa , an toàn cho mình và có thể bắn trúng đc quái , làm như vậy để hạn chế đến mức tối thiểu bị mất máu
- Màn 2 , bạn nhắm vào con quái lì nhất và bắn hạ nó nhé , mấy con quái yếu kệ , nhắm vào con quái lì nhất và bắn hạ nó , sau khi bắn hạ cửa sẽ mở , bạn lập tức ập vào bắn trùm ! Khi bắn trùm sẽ có những con quái con xuất hiện , bạn nên dành 1 xíu thời gian bắn hạ tụi quái con nhé , nếu ko thì những con quái con đó sẽ làm phiền bạn lắm đấy ^^- Màn 2 khi cửa mở để vào giết boss mà xuất hiện siêu súng nước , bạn lụm đc cây siêu súng nước thì bạn phải đứng thật gần con boss để bắn boss nha , 3 tia của cây siêu súng nước phải trúng boss hết nha , như vậy mới rút máu con boss 1 cách nhanh nhất , 1 tia nước tương đương với 1 người , 3 tia tương đương 3 người bắn boss !
- Thời gian rank SS là : 1 màn 3'15s trở lên , nếu chậm hơn hoặc nhanh hơn thì có thể bù qua xót lại ở 2 màn , miễn sao tổng thời gian 2 map cộng lại không vượt quá 210s ( map 1,2,3,4 ) , tổng thời gian 2 map cộng lại không vượt quá 250s ( map 5 )
- Người nào muốn SS thì phải xông xáo giết đc thật nhiều quái ,màn 2 boss còn 1 tí máu thì ngưng cho người khác giết boss . Nếu mình giết đc thật nhiều quái + thời gian còn cho phép SS + không bị chết + rank năng nổ = mình sẽ đc rank SS
* Những kinh nghiệm chia sẻ ở phía trên + đồng đội của mình đánh hiểu ý nhau và biết nhìn , biết nhường nhau đồ ăn thì việc rank SS không shop , team 3 , 2 người chơi là 1 điều quá dễ dàng !

Sau đây là clip SS 5 map boss II không shop team 3 2 người chơi

Chữ ký của ๖ۣۜDevil

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]